1. - Hãy click 1 lần quảng cáo sau khi đăng 1 bài viết, để góp phần xây dựng diễn đàn

Dismiss Notice

Bạn có hối hận khi chọn nghề học hiện tại?

Thảo luận trong 'Hướng Nghiệp' bắt đầu bởi Hạnh, 6/12/20.

1. Lê quốc Việt

Lê quốc Việt New Member

Khoảng thời gian trước có thấy hối hận nhưng sau này khi đã thích nghi được cảm thấy tốt hơn trước

2. Nghĩa

Nghĩa New Member

không vì đơn giản đó là đam mê, dù có như thế nào cũng sẽ cố gắn để có đc cái bằng.

3. dạ không ạ em k hề hối hận với quyết định của mình

4. Em chưa cảm thấy hối hận khi chọn ngành điện điện tử vì nó là lựa chọn của em khi bước trường Cao Thắng

5. Lê Thanh Phong

Lê Thanh Phong New Member

em đã gắn bó với ngành mà mình chọn 3 năm rồi, đến bây giờ thì chỉ có cố gắng chứ không hối hận

6. không hối hận khi chọn nghề hiện tại

7. Em đã chọn nghề trước khi đăng ký xét tuyển và trường để mình học, tới bây giờ em vẫn không thấy sai khi chọn

8. Minh Tiến

Minh Tiến New Member

Không hối hận, vì môi trường học tập ở Cao Thắng rất tốt, sinh viên được đào tạo bài bản nên tay nghề cao, không lo bị thất nghiệp

9. Thiện Nhân

Thiện Nhân New Member

Em không hối hận vì ckc đạo tạo quá chất lượng . Bước đến năm cuối r là đã xác định mục tiêu của tương lai r sẽ cố gắng hơn nữa

10. Trịnh Quang Anh

Trịnh Quang Anh New Member

Không hối hận khi chọn nghề này,

11. Nguyễn tấn tài

Nguyễn tấn tài New Member

Đây là nghề mà e chọn , mà e đã chọn thì sẽ không hối hận ạ học cho đến khi nào lấy được bằng ạ

12. Bùi Quang Truong

Bùi Quang Truong New Member

Nếu đã chọn thì em không bao giờ hối hận việc mình đã chọn và cố gắng phát triển công việc và cũng như ngành nghề mình chọn

13. Le Van chuyen

Le Van chuyen Member

Không, nếu hối hận thì bỏ lâu rồi

14. Minh Tâm

Minh Tâm New Member

Em không hối hận với quyết định khi chọn ngành này vì từ khi còn học cấp 3 em đã thích làm điện , ngành điện ra trường có thể chọn nhiều loại công việc khác nhau mà không sợ thất nghiệp và nghề này đang rất phát triển trên thế giới vì ở mọi nơi ta điều có thể thấy vật dụng sử dụng điện.

15. Trần Huệ Hiền

Trần Huệ Hiền New Member

Em không hối hận vì phóng lao phải theo lao

16. không vì đã học đến năm cuối thì không thể nào hối hận nữa nếu hối hạn thì e đã từ bỏ từ năm đầu tiên

17. không hề hối hận khi lựa chọn học nghề hiện tại.

18. D.Quốc Thắng

D.Quốc Thắng New Member

Đối với em thì em không có gì hối hận ạ. Môi trường học trong này vừa tầm với khả năng của em. Học ngành này khi ra trường em không sợ bị thất nghiệp ạ!

19. Vũ Linh

Vũ Linh New Member

Không, vì đây là ngành mình thích và hiện nay, nhu cầu sử dụng lao động ngành này cao.

20. Nguyễn Anh Kiệt

Nguyễn Anh Kiệt New Member

Nếu quay được thời gian thì có hối hận một chút nhưng không quay được thời gian thì cũng không sao vì ngành hiện tại đang học cũng tốt ngành được gắn liền với mọi nhà nên cũng không sao