1. - Hãy click 1 lần quảng cáo sau khi đăng 1 bài viết, để góp phần xây dựng diễn đàn

Dismiss Notice

Liên Thông nên chọn Sư Phạm Kỹ Thuật hay Bách Khoa?

Thảo luận trong 'Sư Phạm Kỹ Thuật' bắt đầu bởi Hạnh, 15/11/20.

1. Nghĩa

Nghĩa New Member

Sư phạm kỹ thuật vì thấy nó Ok hơn(cá nhân) và có bạn bè cùng quê học chung (chung trọ đỡ lo).

2. Liên thông mỗi trường sẽ có những lợi ích và mục đích của mỗi người sẽ khác nhau. Và nếu là em, em sẽ chọn SPKT. Vì là sẽ là bằng kỹ sư, thuận tiện cho công việc sau này hơn...

3. Ngọc Sang

Ngọc Sang New Member

Em không có định liên thông nên không quan tâm lắm. Nếu chọn thì em chọn kỹ thuật sư phạm kỹ thuật vì chắc trường có chữ kỹ thuật sẽ chuyên về mãng kỹ thuật nhiều hơn

4. Phước thiện

Phước thiện New Member

Chưa có ý định liên thông nhưng nếu có sẽ chọn bách khoa vì được vừa học vừa làm

5. Lư Thanh Vinh

Lư Thanh Vinh New Member

Với bản thân em không tiếp tục liêm thông , nhưng nếu liên thông em sẽ chọn trường bách khoa vì tín chỉ thấp , trường tốt , ra trường dễ kiếm việc làm .

6. Nguyễn Vũ An

Nguyễn Vũ An New Member

Nếu được chọn để liên thông. Em xin chọn ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật vì em từng rất muốn vào nhưng nhưng đủ điểm. Bây giờ có cơ hội sẽ chọn để nâng cao khả năng bản thân, thay đổi môi trường học tập

7. hoàng Tuấn

hoàng Tuấn New Member

Hiện tại em chưa có ý định liên thông.nhưng nếu có cơ hội em sẽ lựa chọn spkt để có bằng kỹ sư sau đó có thêm hướng sang nhật làm việc.là lời khuyên và sự hướng dẫn từ 1 người anh đi trước

8. Minh Tâm

Minh Tâm New Member

Em chọn liên thông trường đại học bách khoa vì: trường khá gần nhà nên thuận lợi việc đi lại, trường cũng đạt được nhiều tiêu chuẩn đào tạo như AUN-QA hay ABET, em cũng có thể vừa học vừa làm

9. Lê quốc Việt

Lê quốc Việt New Member

Nếu liên thông thì mình sẽ chọn spkt vì hệ đào tạo chính quy nhận được bằng kỹ sư

10. Em sẽ liên thông bên sư phạm kĩ thuật vì khi ra e sẽ có bằng chính quy đặt biệt nhiều chứng chỉ sẽ đồng nghĩa với việc lượng kiến thức nhiều hơn cho bản thân

11. Lê Thanh Phong

Lê Thanh Phong New Member

Nếu có đủ điều kiện và thời gian thì em chọn liên thông Bách Khoa, vì thuận tiện vừa học vừa làm

12. Dương Nam Hiếu

Dương Nam Hiếu New Member

Nếu mà liên thông thì chọn ĐH Sư Phạm Kỹ thuật lý do gần chỗ làm

13. Nguyễn tấn tài

Nguyễn tấn tài New Member

Nếu tính đến chuyện liên thông đại học giữa 2 trường đại học bách khoa và đại học spkt thì e sẽ chọn liên thông bách khoa , lý do là liên thông bách khoa sẽ dễ thở hơn cả gắn bó với trường cao thắng tận gần 3 năm rồi nên e cảm thấy nơi đây rất quen thuộc và thầy cô giáo rất giỏi nên e suy nghĩ là sẽ chọn liên thông bách khoa hơn là spkt mặc dù đại học spkt có môi trường học rất tốt .

14. Em sẽ chọn skpt vì năm 12 em cũng có ý định vào trường này

15. Lợi

Lợi New Member

Nên liên thông sư phạm kỹ thuật vì bằng kỹ sư giá trị hơn

16. Huỳnh Trung Hậu

Huỳnh Trung Hậu New Member

Nếu có liên thông em sẽ chọn SPKT. Vì muốn thử cảm giác mới mẻ ở môi trường học tập khác. Và sau khi học xong sẽ có bằng chính quy. Có thể sẽ thuật lợi hơn trong việc thăng tiến công việc.

17. En sẽ chọn trường Sư Phạm Kỹ Thuật vì đây là mong muốn hồi còn học cấp 3

18. Ngọc Thành

Ngọc Thành New Member

Nếu có em sẻ chọn Sư Phạm Kỹ Thuật vì học phí vừa phải với em

19. Chắc em sẽ liên thông qua sư phạm kỹ thuật vì thấy nó khá phù hợp. Có bằng kĩ sư. Mong là sẽ được đào tạo chuyên sâu hơn

20. Minh Trí

Minh Trí New Member

Theo em nên chọn ĐHBK vì nó ít tính chỉ hơn có thời gian vừa học vừa làm.