1. - Hãy click 1 lần quảng cáo sau khi đăng 1 bài viết, để góp phần xây dựng diễn đàn

Dismiss Notice

Liên Thông nên chọn Sư Phạm Kỹ Thuật hay Bách Khoa?

Thảo luận trong 'Sư Phạm Kỹ Thuật' bắt đầu bởi Hạnh, 15/11/20.

1. Huỳnh

Huỳnh New Member

Nếu liên thông thì e chọn Bách Khoa vì thích thầy cô ở trường mình hơn

2. Minh Tiến

Minh Tiến New Member

Em chọn SPKT để liên thông, vì bách khoa chương trình đào tạo nặng hơn

3. Nên chọn đhbk vì nó phù hợp với chương trình học của e. Dạy ít tính chỉ

4. D.Quốc Thắng

D.Quốc Thắng New Member

Từ đầu em chỉ muốn học tới Cao Đẳng chứ không muốn liên thông lên Đại Học Bách Khoa hay Sư Phạm Kỹ Thuật.

5. Vũ Linh

Vũ Linh New Member

Theo mình thì nên học BK vì học tại trường CT với không gian quen thuộc, với lại đêm học ngày làm.

Chỉnh sửa cuối: 17/11/20
  6. Q.Nhật

Q.Nhật New Member

Theo em thì chọn spkt vì bách khoa chỉ phù hợp cho những bạn thật sự nghiêm túc và kiên trì theo đuổi đam mê

7. Nếu có liên thông. Em sẽ chọn SPKT bởi vì e muốn nâng cao bản thân

8. Nếu là em, em sẽ liên thông đh sư phạm kỹ thuật vì có bằng kỹ sư (chính quy) tốt hơn cho công việc sau này

9. Nếu có điều kiện và thời gian thì em sẽ liên thông qua trường SPKT. Vì nó phù hợp với mong muốn phát triển của bản thân, phù hợp với nhu cầu của xã hội cần.

10. Đoàn Phi Long

Đoàn Phi Long New Member

Em chọn sư phạm kỹ thuật. Vì sẽ nhận được bằng kỹ sư. Có thể thay đổi môi trường học và làm việc về sau

11. Thiện Nhân

Thiện Nhân New Member

Em sẽ liên thông sư phạm kỹ thuật vì chương trình nhẹ và ra trường sẽ có bằng hệ chính quy , kỹ sư phù hợp với khả năng học tập của bản thân

12. Trịnh Quang Anh

Trịnh Quang Anh New Member

Em sẽ chọn liên thông sư phạm kỹ thuật

13. Nguyễn Tấn Khoa

Nguyễn Tấn Khoa New Member

Theo e, e sẽ liên thông lên spkt vì ở đó gần khu công nghệ cao mik sẽ vừa đi học vừa đi làm đc

14. Toan

Toan New Member

Em sẽ chọn spkt vì đã gắn bó với cao thắng 3 năm rồi muốn qua môi trường đại học để đỗi mới cái nhìn và vì muốn có tấm bằng kĩ sư

15. Thai0112

Thai0112 New Member

Chọn đại học bách khoa vì ít tín chỉ hơn và được học tại môi trường cũ không phải di chuyển xa

16. Tran nhat vu

Tran nhat vu New Member

Em nghĩ là liên thông ĐHSP KT vì là hệ chính quy,bằng kỹ sư ,bằng đại học là tấm thẻ thông hàng giúp mình trong tương lai sau này.

17. Phan Thái Sơn

Phan Thái Sơn New Member

Đối với tôi nên liên thông lên ĐH Bách Khoa
    Vì lịch trình học ít giúp rút ngắn thời gian học tập. Được học tại trường Cao Thắng môi trường thân thuộc dễ tiếp thu không cần thích nghi với môi trường học tập mới tiết kiệm về thời gian.

18. Em sẽ chọn sư phạm kỹ thuật. Vì theo tìm hiểu thì em thấy môi trường học bên sư phạm kỹ thuật sẽ phù hợp với bản thân hơn.

19. Phan ngọc tài

Phan ngọc tài New Member

Em sẽ chọn bách khoa vì số tín chỉ nó ít hơn spkt

20. Trần Huệ Hiền

Trần Huệ Hiền New Member

Em sẽ chọn Sư phạm kỹ thuật vì lỡ liên thông rồi thì lấy bằng kỹ sư luôn để sau này khỏi hối hận