1. - Hãy click 1 lần quảng cáo sau khi đăng 1 bài viết, để góp phần xây dựng diễn đàn

Dismiss Notice

Liên Thông nên chọn Sư Phạm Kỹ Thuật hay Bách Khoa?

Thảo luận trong 'Sư Phạm Kỹ Thuật' bắt đầu bởi Hạnh, 15/11/20.

1. Theo em nghĩ là sư phạm kỹ thuật tốt hơn vì chương trình học nhẹ hơn và bản thân có thể theo được

2. Hoài Phong

Hoài Phong New Member

SPKT vì hiện tại các môn về điện cơ sở vật chất của SPKT hơn BK kha khá, có cơ hội thực hành nhiều hơn là chỉ học lý thuyết suông như BK .

3. Le Van chuyen

Le Van chuyen Member

Nếu có điều kiện thì em chọn spkt vì vừa đào tạo chính quy vừa có bằng kỹ sư , cơ hội việc làm và thăng tiến trong công việc dễ hơn

4. Nguyễn Anh Kiệt

Nguyễn Anh Kiệt New Member

Em sẽ chọn học đh sư phạm kỹ thuật vi nơi đó những chương trình được chia ra nhiều chứng chỉ học nhẹ nhàn hơn so với đại học bách khoa

5. hoang long

hoang long New Member

nếu có điều kiện học tiếp chương trình liên thông mình sẽ chọn đại học bách khoa vì nó chỉ có 35 tín chỉ bằng 1 nữa của spkt mà còn bảo vệ đồ án thì tại trường nên sẻ dể cho việc làm thêm tăng thu nhập

6. Theo cá nhân mình thì mình sẽ chọn spkt vì mình đã có ý nguyện vào đấy và ct học cũng nhẹ hơn

7. Bùi Văn Nhớ

Bùi Văn Nhớ New Member

Theo bản thân e thì e chọn Đại học Bách Khoa. Vì e có thể vừa học vừa làm, học phí lại ích hơn Đh Sư Phạm. Môi trường học e được học ở Cao Thắng nên sẽ quen thuộc hơn môi trường học mới, e không cần phải chuyển trọ cho gần trường.

8. Hai

Hai New Member

Em sẽ liên thông đại học trường spkt vì có thể lấy được bằng kỹ sư khi ra trường sẽ dễ xin việc hơn và có thể phát triển công việc của mình tốt hơn.

9. Vũ Quốc Dũng

Vũ Quốc Dũng New Member

Nếu liên thông em sẽ chọn sư phạm kỹ thuật vì nó thuận tiện cho việc di chuyển hằng ngày và tốt hơn cho công việc sau này

10. Liên thông sư phạm kỹ thuật vì chương trình học nhẹ hơn và ít hơn bách khoa.

11. Em sẽ liên thông ở đại học sư phạm kỉ thuật . Vì chương trình nó nhẹ hơn phù hợp với em .

12. Em sẽ liên thông sư phạm kỹ thuật vì nó phù hợp với em.

13. Quang Vinh

Quang Vinh Member

Em sẽ liên thông sư phạm kĩ thuật

14. Tranthanhtien

Tranthanhtien Member

Nếu có liên thông em sẽ liên thông Bách Khoa vì năm nay được học tại trường có môi trường, khung cảnh thân quen, dễ tiếp thu hơn.

15. Em sẽ liên thông lên Sư Phạm Kỹ Thuật

16. Em sẽ liên thông lên sư phạm kĩ thuật vì sẽ được nhận bằng kĩ sư .và phù hợp với bản thân em.

17. Em không liên thông

18. Võ Minh Trí

Võ Minh Trí Member

Nên chọn sư phạm kỹ thuật vì khi ra trường bạn sẽ có bằng chính quy là công việc của bạn với mức lương cũng ok hơn.

19. Kiệt lê 2804

Kiệt lê 2804 New Member

Nên liên thông bách khoa vì môi trường học đã quen thuộc

20. Em sẽ liên thông Bách Khoa vì sẽ được học tại trường mình, em đã quen với môi trường, thầy cô ở đây.