1. - Hãy click 1 lần quảng cáo sau khi đăng 1 bài viết, để góp phần xây dựng diễn đàn

Dismiss Notice

[SV năm cuối] Mức lương bạn mong đợi khi ra trường là bao nhiêu?

Thảo luận trong 'Khó Khăn SV' bắt đầu bởi Admin, 12/10/20.

1. Bá Lộc

Bá Lộc Member

Em học ngành điện lương mong muốn 6-8tr

2. Lê trung đức

Lê trung đức New Member

Theo tôi nếu là SV mới ra trường làm ở thành phố thì 8trieu, ở quê thì 6trieu là ổn.

3. Mức lương mong muốn 8-10tr

4. Mức lương mong muốn mới ra trường là 8-12 triệu

5. Công việc: bảo trì hệ thống điện.
    Mức lương: khoảng 8 triệu.

6. Tôi muốn làm nhân viên bảo trì và lương khoảng 8-10 triệu khi vừa mới ra trường

7. 10tr là đẹp rồi thầy ơi

8. Tôi mong muốn sau khi ra trường được một công việc phù hợp, bảo trì máy móc thiết bị điện công nghiệp lương dao động 7- 10 triệu

9. Minh

Minh Member

Tôi muốn học liên thông hệ vừa học vừa làm. Khi ra trường tôi muốn làm nhân bảo trì hệ thống điện của các nhà máy xí nghiệp. Mức lương tôi mong muốn là 10tr VND.
    Võ Lê Minh

Chỉnh sửa cuối: 12/10/20
  10. Sau khi ra trường tôi muốn làm kỹ thuật viên vận hành hệ thống điện và mức lương cơ bản khoảng 7-9tr ( lương còn tăng theo thời gian hoặc năng lực)

• Tôi muốn 8tr vì là mức lương mọng đợi vì tôi muốn vừa học vừa làm

11. Nếu đã có kinh nghiệm đi làm thêm liên quan đến ngành học rồi thì 10tr. Còn chưa có kinh nghiệm gì thì khoảng 6 đến 8tr.

12. Theo em mới ra trường lương 7tr là ổn

13. Khi ra trừơng, tôi muốn liêng thông để vừa học vừa làm. Mức lương mong muốn là 7tr đến 8tr.

14. Theo cá nhân em thấy mức lương mới ra trường từ 8 triệu tới 10 triệu là khá ổn. Với mức lương đó em có thể đủ trang trải cho việc ăn ở và tiếp tục học liên thông.

15. Theo em nghĩ mức lương phù hợp mới ra trường là tầm khoản 8 triệu là ổn

16. hoàng Tuấn

hoàng Tuấn New Member

Sau khi ra trường lương tầm 8 củ là ổn..

17. Huỳnh Xuân Tùng

Huỳnh Xuân Tùng New Member

Mức lương mà em mong muốn khi ra trường là 6tr.

18. Tôi nghĩ mới ra trường chưa có kinh nghiệm thì mức lương mong muốn là 8 triệu đến 10 triệu

19. ManRiO

ManRiO Member

Mong muốn lương cao nhưng thực tế vừa ra trường lương tầm 7 triêu