1. - Hãy click 1 lần quảng cáo sau khi đăng 1 bài viết, để góp phần xây dựng diễn đàn

Dismiss Notice

Bạn có hối hận khi chọn nghề học hiện tại?

Thảo luận trong 'Hướng Nghiệp' bắt đầu bởi Hạnh, 6/12/20.

1. Bùi Văn Cao Sơn

Bùi Văn Cao Sơn New Member

E thấy thích nghề này vì có nhiều điều thú vị.

2. Lê Xuân Bắc

Lê Xuân Bắc New Member

3. Em không hối hận khi chọn nghành điện-điện tử.

4. Sử văn lương

Sử văn lương New Member

Lúc đầu hc nghề này là vì gia đình nhưng bây h đã có hứng thú và cảm thấy ko hối hận .

5. Phước thiện

Phước thiện New Member

Không vì ngành mình muốn theo

6. Em không hối hận vì nghề này là nghề rất cần thiết cho thời kỳ công nghệ nên về sau này thì nó sẽ được rất nhiều công ty để ý tới

7. Em không hối hận vì được học ngành mình thích và môi trường CKC rất tốt

8. Tân

Tân New Member

Không hối hận vì 1 phần cũng có hứng thú với nghề học hiện tại 1 phần nghề vì nghề này em thấy cũng khá ổn định , và em cũng đã suy nghĩ rất kĩ trước khi quyết định học

9. Hau bui

Hau bui New Member

Mình không hối hận với nghề mình đang học vì nó phù hợp với khả năng của mình và phù hợp với xu hướng phát triển hiện tại

10. Trần Phú Quý

Trần Phú Quý New Member

Em không hối hận, ngành điện điện tử rất thú vị và trong thời đại công nghệ giúp cho chúng ta rất nhiều...

11. Hoàng Duy

Hoàng Duy New Member

Em cảm thấy có chút hối hận vì không chọn được ngành yêu thích nên phải vào ngành này tuy nhiên đã theo rồi nên điều em cần làm bây giờ là cố gắng theo đuổi nó.

12. Từ đầu đây không phải là nghành mà bản thân muốn học
    Nhưng sau khi theo học thì nghành này đã cho em nhiều bài học khá thú vị và cũng có thêm những hiểu biết mới
    Nếu hỏi có hối hận hay không thì em chỉ có hơi hối tiếc hơn là sự hối hận muộn màng

13. Đến thời điểm hiện tại thì em chưa hối hận dù không phải ngành mình muốn học.

14. ksu

ksu New Member

Dạ không
    Vì trường kt Cao Thắng là trường nghề tốt

15. Em không thấy hối hận cho sự lựa chọn của mình mà em thấy thích nghề hiện tại em đang được học

16. Lê Thiện Quang

Lê Thiện Quang New Member

17. LÊ VĂN DÔ

LÊ VĂN DÔ New Member

Dạ hong ạ

18. VõTấn Hưng

VõTấn Hưng New Member

Không hối hận. Khi đã chọn một ngôi trường có 1 bề dày lịch sử, trang thiếc bị đầy đủ, học phí phải chăng và 1 đội ngũ giảng viên chuyên nghiệp thì em không có bất cứ lí do gì để hối hận cả.

19. Huỳnh Đăng Khoa

Huỳnh Đăng Khoa New Member

20. Đặng Đăng Khoa

Đặng Đăng Khoa New Member

Em không hối hận. Vì khi học, em đã quyết định rất kỹ về sự nghiệp và điều quan trọng nữa là đã đi đến thời điểm này thì cho dù có thay đổi ngành nghề là đã muộn.