1. - Hãy click 1 lần quảng cáo sau khi đăng 1 bài viết, để góp phần xây dựng diễn đàn

Dismiss Notice

Bạn có hối hận khi chọn nghề học hiện tại?

Thảo luận trong 'Hướng Nghiệp' bắt đầu bởi Hạnh, 6/12/20.

1. Mình không hối hận khi chọn học nghề hiện tại vì nó phù hợp với xu hướng hiện nay và phù hợp vơi khả năng của mình.

2. Không hối hận vì đã học ở trường có chất lượng đào tạo tốt và cảm thấy mình đã chọn nghề phù hợp với bản thân.

3. XTrường

XTrường New Member

Có chút khó khăn nhưng em nghỉ mình đã chọn đúng ngành

4. Trần Văn Nghĩa

Trần Văn Nghĩa New Member

E không hối hận,vì ngành điện tử đang theo xu hướng của phát triển nên học ngành đ đt là đúng đắn

5. Nguyễn Minh Duy

Nguyễn Minh Duy New Member

Không vì đây là nghề yêu thích

6. Ngọc

Ngọc New Member

Em thấy không hối hận ạ

7. Tuấn

Tuấn New Member

Em đã chọn đúng sở thích đúng trường nên không bao giờ hối hận

8. Không vì ngành này mình học vì đam mê và cảm thấy đúng đắn khi đã chọn CDKT CT

9. Nguyen Minh Quang

Nguyen Minh Quang New Member

không . vì đây là nghề mình thích

10. ManRiO

ManRiO Member

tôi không hối hận, bởi vì tôi quyết định chọn nghề này!

11. Lư Thanh Vinh

Lư Thanh Vinh New Member

Từ nhỏ e đã có ước muốn theo đuổi nghề mà mình đang học và hiện tại e vẫn đang yêu thích nó và hi vọng sẽ áp dụng đc nó trong công việc sau này .

12. Không hối hận vì đây là nghề mà em đã chon từ khi vô trường này học

13. Em không hối hận vì môi trường học ok , nếu hối hận thì em đã không học tới năm cuối
    Vì em thích điện giật

14. Không ạ vì đam mê nó nằm trong tym trong tym em rồi ❤️❤️

15. Đặng Trung Tín

Đặng Trung Tín New Member

học gì không quan trọng bằng việc bản thân tiếp thu được gì nên em chưa bao giờ hối hận khi chọn học 1 thứ gì đó,và nghề bản thân em chọn cũng không ngoại lệ.

16. Trân

Trân New Member

Ko hối hận mình từng trải ở ngôi trường khác và quyết định chuyển qua ckc học nghành này vì mình có đam mê vs nghành mình đang theo học

17. không hối hận vì khi học trong trường e đã rèn luyện được những kĩ năng và kinh nghiên cần thiết cho nghề điện , sau này khi ra trường e sẽ tự tin hơn với nghề e đã chọn.

18. Nguyễn Minh Tú

Nguyễn Minh Tú New Member

Không ạ, em học vì đam mê

19. Không vì e đã học tập và tiếp thu rất nhiều kinh nghiệm về điện cũng như cách lắp đặt điện.

20. Thịnh Vượng

Thịnh Vượng New Member

Không hối hận vì từ lúc khi nộp đơn đăng kí đã quyết định là sẽ học theo nhành ĐCN